zen-community-platform - en to fil_PH translation catalogue (125 entries)

en: Yes
fil_PH: Oo

en: No
fil_PH: Hindi

en: Register a Dojo
fil_PH: Mag-rehistro ng Dojo

en: REQUEST PASSWORD RESET
fil_PH: Mag-request ng bagong password

en: Cancel
fil_PH: I-cancel

en: Forgot password
fil_PH: Nakalimutan ang password

en: Register
fil_PH: Mag Register

en: Other stuff
fil_PH: Ibang bagay

en: Name is empty
fil_PH: Pangalan ay walang Laman

en: Name
fil_PH: Pangalan

en: Email is empty
fil_PH: Email ay walang laman

en: Password is empty
fil_PH: Password ay walang laman

en: Passwords do not match
fil_PH: Ang mga password ay hindi nagtugma

en: Confirm Password is empty
fil_PH: Pang kumpirmang password ay walang laman

en: Already have an account
fil_PH: Meron nang account

en: Login
fil_PH: Mag-Login

en: General Information
fil_PH: General na Impormasyon

en: Full Name
fil_PH: Buong pangalan

en: Planned Dojo Location
fil_PH: Planong Lokasyon ng Dojo

en: Planned Dojo Location is empty
fil_PH: Planong Lokasyon ng Dojo ay walang laman

en: Date of Birth
fil_PH: Petsa ng kapanganakan

en: Telephone Number
fil_PH: Telepono

en: Telephone Number is empty
fil_PH: Telepono ay walang laman

en: Experience
fil_PH: Karanasan

en: Do you have any relevant experience working with young people
fil_PH: May karanasan ka ba sa pagtatrabaho para sa kabataaan

en: Experience is empty
fil_PH: Karanasan ay walang laman

en: Please list any relevant technical experience
fil_PH: I-lista ang mga technical na karanasan

en: Technical Experience is empty
fil_PH: Technical na karanasan ay walang laman

en: Do you have access to technical mentors
fil_PH: May access ka ba sa mga technical mentors

en: Select an option
fil_PH: Pumili ng opsyon

en: Do you have access to a venue
fil_PH: May access ka ba para sa venue

en: Country
fil_PH: Bansa

en: CityTown
fil_PH: LungsodBayan

en: Languages Spoken
fil_PH: Mga Wikang Gamit

en: Projects
fil_PH: Proyekto

en: Prerequisites
fil_PH: Kinakailangan

en: Notes
fil_PH: Mga tala

en: Other
fil_PH: Iba pa

en: Agreement
fil_PH: Kasunduan

en: You must enter your full name
fil_PH: Kailangan ilagay ang buong pangalan

en: Address is empty
fil_PH: Ang address ay walang aman

en: Google Group URL
fil_PH: Url sa grupo ng Google

en: Mailing List
fil_PH: Listahan ng mail

en: Status Messages
fil_PH: Status ng mensahe

en: Need Mentors
fil_PH: Kailangan ng mentors

en: Current Stage
fil_PH: Kasalukuyang yugto

en: Private
fil_PH: Pribado

en: Send Invite
fil_PH: I-send ang Invite

en: User Types
fil_PH: Uri ng User

en: User Permissions
fil_PH: Pahintulot ng gumagamit

en: Remove User
fil_PH: Tanggalin ang User

en: View Profile
fil_PH: Tingnan ang Profile

en: Verification
fil_PH: Beripikasyon

en: Stage
fil_PH: Yugto

en: Delete
fil_PH: Burahin

en: unsigned
fil_PH: hindi linagdaan

en: View
fil_PH: Tingnan

en: Apply
fil_PH: Magsumite

en: Listing
fil_PH: Listahan

en: Join Mailing List
fil_PH: Sumali sa listahan ng mail

en: I have read and accept the
fil_PH: Nabasa ko at tinatanggap ang

en: Click on each step to get started
fil_PH: I-click ang bawat step para magsimula

en: Setup your Dojo
fil_PH: Mag-setup ng iyong Dojo

en: Create Dojo Listing
fil_PH: Gumawa ng listahan ng Dojo

en: Send me an email
fil_PH: Padalhan ako ng email

en: Joined
fil_PH: Sumali

en: A description about me
fil_PH: Deskripsyon tungkol sa akin

en: Member of Dojos
fil_PH: Miyembro ng Dojos

en: Gather Team
fil_PH: Magtipon ng Team

en: You must gather a team before continuing.
fil_PH: Kailangan mong gumawa ng team bago magpatuloy.

en: Find Mentors
fil_PH: Maghanap ng Mentors

en: You must find mentors before continuing.
fil_PH: Kailangan mong humanap ng mentors bago magpatuloy.

en: Date
fil_PH: Petsa

en: Type
fil_PH: Uri

en: For
fil_PH: Para

en: Capacity
fil_PH: Kapasidad

en: Attending
fil_PH: Dadaluhan

en: Create Event
fil_PH: Gumawa ng event

en: Manage Dojo Events
fil_PH: I-manage ang Dojo Events

en: Are you sure you want to cancel this event?
fil_PH: Sigurado ka bang gusto mong kanselahin ang event na ito?

en: Are you sure you want to delete this Dojo?
fil_PH: Sigurado ka bang gusto mong i-delete ang Dojo na ito?

en: Apply for Event
fil_PH: Mag-apply sa Event

en: Description
fil_PH: Deskripsyon

en: Thank You. Your application has been received. You will be notified by email if you are approved for this event.
fil_PH: Salamat. Natanggap namin ang iyong application. Ikaw ay makakatanggap ng email kapag na-approve ka sa event na ito.

en: Error applying for event
fil_PH: Error sa paga-apply para sa event

en: Add the event name
fil_PH: Lagyan ng pangalan ang event

en: All
fil_PH: Lahat

en: Add a description
fil_PH: Lagyan ng Deskripsyon

en: Age
fil_PH: Edad

en: One off
fil_PH: Isang beses

en: Every
fil_PH: Bawat

en: From
fil_PH: Mula sa

en: Close
fil_PH: Isara

en: is public
fil_PH: ay naka-public

en: Event Name
fil_PH: Pangalan ng Event

en: City
fil_PH: Lungsod

en: Add a city name
fil_PH: Lagyan ng pangalan ng lungsod

en: Add the address to the event
fil_PH: Lagyan ng address ng event

en: Add the maximum amount of participants
fil_PH: Lagyan ng maximum na bilang ng tao na lalahok

en: Invite dojo users
fil_PH: Imbetahin ang mga dojo users

en: Save
fil_PH: I-save

en: Publish
fil_PH: I-publish

en: Approve
fil_PH: I-approve

en: Error updating applications
fil_PH: Error sa pag-update ng mg applications

en: Monday
fil_PH: Lunes

en: Tuesday
fil_PH: Martes

en: Wednesday
fil_PH: Miyerkules

en: Thursday
fil_PH: Huwebes

en: Friday
fil_PH: Biyernes

en: Saturday
fil_PH: Sabado

en: Sunday
fil_PH: Linggo

en: Applications successfully updated
fil_PH: Matagumpay sa pag-update ng application

en: No applications have been changed.
fil_PH: Walang nabago sa mga application.

en: Invite Parent
fil_PH: Imbitahin ang Magulang

en: Are you sure you want to delete this application?
fil_PH: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang application na ito?

en: Select a Dojo member...
fil_PH: Pumili ng miyembro ng Dojo...

en: Background check
fil_PH: Background Check

en: Set launch date and regular time for your Dojo
fil_PH: I-set ang petsa at regular na oras para sa iyong Dojo

en: Setup ticketing and registration for your Dojo
fil_PH: I-setup ang ticketing at registration para sa iyong Dojo

en: You must find technical mentors before continuing.
fil_PH: Kailangan humanap ng mga technical mentors bago magpatuloy.

en: You must locate a suitable venue before continuing.
fil_PH: Kailangan humanap ng angkop na venue bago magpatuloy.

en: You must set a Date and time for your Dojo to take place.
fil_PH: Dapat kang magtakda ng petsa at oras para sa iyong Dojo.

en: You must set an email address for your Dojo.
fil_PH: Dapat kang magtakda ng email address para sa iyong Dojo.

en: Please describe how you have background checked your team.
fil_PH: Pakilarawan kung paano mo ginawa ang background check sa iyong team.

en: Please describe how you have ensured health and safety best practices.
fil_PH: Pakilarawan kung paano mo nasiguro ang health and safety best practices.
